ตารางถ่ายฟุตบอล
ศุกร์ 00:30 รายการอื่นๆ Under-21 อิตาลี U21 พบ อังกฤษ U21 LINK
ศุกร์ 00:30 Friendly กระชับมิตร เรอัล บายาโดลิด พบ ลีลล์ LINK
ศุกร์ 00:30 รายการอื่นๆ EUROPE: Elite League U20 สวิตเซอร์แลนด์ U20 พบ เนเธอร์แลนด์ U20 LINK
ศุกร์ 00:30 Friendly กระชับมิตร ออฟเฟ่นบัค พบ ไมนซ์ LINK
ศุกร์ 00:45 รายการอื่นๆ Under-21 ฝรั่งเศส U21 พบ โครเอเชีย U21 LINK
ศุกร์ 01:15 Friendly กระชับมิตร อิสราเอล พบ กัวเตมาลา LINK
ศุกร์ 02:00 Brazil Serie A ชาเปโคเอนเซ่ พบ โบตาโฟโก้ LINK
ศุกร์ 02:00 Brazil Serie A ฟลาเมงโก พบ ซานโตส LINK
ศุกร์ 02:45 UEFA Nations League ซานมารีโน พบ มอลโดวา LINK
ศุกร์ 02:45 Friendly กระชับมิตร ไอร์แลนด์ พบ ไอร์แลนด์เหนือ LINK
ศุกร์ 02:45 Friendly กระชับมิตร เยอรมนี พบ รัสเซีย LINK
ศุกร์ 02:45 UEFA Nations League ออสเตรีย พบ บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา LINK
ศุกร์ 02:45 UEFA Nations League ฮังการี พบ เอสโตเนีย LINK
ศุกร์ 02:45 UEFA Nations League กรีซ พบ ฟินแลนด์ LINK
ศุกร์ 02:45 UEFA Nations League อันดอร์รา พบ จอร์เจีย LINK
ศุกร์ 02:45 UEFA Nations League ลักเซมเบิร์ก พบ เบลารุส LINK
ศุกร์ 02:45 UEFA Nations League เบลเยียม พบ ไอซ์แลนด์ LINK
ศุกร์ 02:45 UEFA Nations League โครเอเชีย พบ สเปน LINK
ศุกร์ 03:00 Friendly กระชับมิตร อังกฤษ พบ สหรัฐอเมริกา LINK
ศุกร์ 04:00 Brazil Serie A เซาเปาลู พบ เกรมิโอ LINK
ศุกร์ 06:00 Brazil Serie A อินเตอร์นาซิอองนาล พบ อเมริกา มิไนโร่ LINK
ศุกร์ 08:00 บาสเกตบอล NBA ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ พบ โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส LINK
ศุกร์ 08:20 อเมริกันฟุตบอล กรีนเบย์ แพ็คเกอร์ส พบ ซีแอตเทิล ซีฮอว์กส์ LINK
ศุกร์ 08:30 Friendly กระชับมิตร เปรู พบ เอกวาดอร์ LINK
ศุกร์ 09:00 บาสเกตบอล NBA เดนเวอร์ นักเก็ตส์ พบ แอตแลนตา ฮอกส์ LINK
ศุกร์ 10:30 บาสเกตบอล NBA ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส พบ ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์ LINK
ศุกร์ 14:10 Friendly กระชับมิตร มองโกเลีย พบ ฮ่องกง LINK
ศุกร์ 15:30 Australia Women W-League เมลเบิร์น ซิตี้ (ญ) พบ เมลเบิร์น วิคตอรี่ (ญ) LINK
ศุกร์ 15:30 Indonesia Super Liga พีเอสเอ็ม มากัสซาร์ พบ เปอร์ซิจา จาการ์ตา LINK
ศุกร์ 15:30 India I-League ไอซอล พบ เชนไน ซิตี้ LINK
ศุกร์ 16:00 UEFA European Under21 Championship มอนเตเนโกร U19 พบ ลัตเวีย U19 LINK
ศุกร์ 16:00 UEFA European Under21 Championship รัสเซีย U19 พบ ไซปรัส U19 LINK
ศุกร์ 16:00 Kazakhstan Premier League Kyran Shymkent พบ Irtysh Pavlodar LINK
ศุกร์ 17:30 Friendly กระชับมิตร ญี่ปุ่น พบ เวเนซุเอลา LINK
ศุกร์ 18:00 Friendly กระชับมิตร โครเอเชีย U21 พบ เบลารุส U21 LINK
ศุกร์ 18:00 Friendly กระชับมิตร ซาเกิลบี ซอสโนเวียค พบ วิสล่า คราคอฟ LINK
ศุกร์ 18:10 Friendly กระชับมิตร ไต้หวัน พบ เกาหลีเหนือ LINK
ศุกร์ 18:30 Indonesia Super Liga เปอเซล่า ลามังกัน พบ อารีมา LINK
ศุกร์ 19:30 AFF Championship เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ ลาว พบ พม่า LINK
ศุกร์ 19:30 AFF Championship เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ เวียดนาม พบ มาเลเซีย LINK
ศุกร์ 20:00 Friendly กระชับมิตร ปาเลสไตน์ พบ ปากีสถาน LINK
ศุกร์ 20:00 Friendly กระชับมิตร ยูเครน U21 พบ จอร์เจีย U21 LINK
ศุกร์ 20:00 Friendly กระชับมิตร ดุ๊ยส์บวร์ก พบ ออสนาบรุ๊ค LINK
ศุกร์ 20:00 Friendly กระชับมิตร เวียเนอร์ นอยสตัดท์ พบ โวล์ฟสแบร์เกอร์ LINK
ศุกร์ 20:00 African Cup of Nations เซาท์ซูดาน พบ บุรุนดี LINK
ศุกร์ 20:00 Friendly กระชับมิตร สตวร์ม กราซ พบ เอสเฟา รีด LINK
ศุกร์ 20:00 Qatar Stars Cup อัล ไซลีย่า พบ อัล ซาดด์ LINK
ศุกร์ 21:00 Slovakia Slovak Cup สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า พบ สปาตัค เทอร์นาวา LINK
ศุกร์ 21:00 Friendly กระชับมิตร เวเฮ่น พบ วอร์มาเทีย วอร์มส์ LINK
ศุกร์ 21:25 Friendly กระชับมิตร สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ พบ โบลิเวีย LINK
ศุกร์ 21:30 Friendly กระชับมิตร 1860 มิวนิค พบ อิงโกลสตัดท์ LINK
ศุกร์ 22:00 Friendly กระชับมิตร เอ็มทีเค บูดาเปสต์ พบ กีร์มอต LINK
ศุกร์ 22:10 Qatar Qatar. Stars Cup อัล เรย์ยาน พบ อัล ชาฮานียา LINK
ศุกร์ 22:10 Qatar Qatar. Stars Cup อัล คอร์ พบ อัล อาห์ลี โดฮา LINK
ศุกร์ 23:00 African Cup of Nations อียิปต์ พบ ตูนิเซีย LINK
ศุกร์ 23:00 Czech Republic Cup ดุคลา ปราก พบ เทปลิเซ่ LINK
ศุกร์ 23:00 UEFA European Under21 Championship กรีซ U21 พบ ออสเตรีย U21 LINK
ศุกร์ 23:30 Friendly กระชับมิตร ซาอุดีอาระเบีย พบ เยเมน LINK